NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, July 21, 2016

Rapper Keko anaamini style anayofanya Diamond sasa aliianzisha Alikiba.


Keko-1

Rapper wa nchini Uganda, Keko amedai kuwa alianza kumsikiliza Alikiba tangu akiwa high school na anaamini kuwa ni msanii aliyeinspire style ya Diamond.

Keko amesama hayo kwenye mahojiano na mtangazaji wa Jembe FM, JJ.

“Nimekuwa nikimsikiliza Alikiba tangu nikiwa high school, nadhani alianzisha mtindo ambao Diamond anao pia,” alisema.

“Na sijaribu kuleta mgogoro lakini naamini Alikiba alianzisha style hiyo na hongera kwa meneja wake kwa kufufua career yake jinsi ambavyo imepamba moto sasa hivi,” aliongeza.

Keko pia alisainishwa kwenye label ya Sony Music miaka kadhaa iliyopita japo amekuwa na maelewano kidogo na uongozi wake.