NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, January 13, 2015

TIMBULO AZUNGUMZIA SABABU ZA KUSHINDWA KUOA NA KUFUNGA NDOA MWAKA JANA.



Mwaka 2014 ulikuwa ni wakati muafaka kwa hitmaker wa Nakumis Mis Timbulo kuuaga ukapela, na huenda ukawa na maswali mengi ni kikwazo gani kilikwamisha mikakati hiyo kutokamilika.

Timbulo amekiambia Kipindi cha Bomba Base Show cha Redio Bomba FM Mbeya vikwazo vya kutokamilisha ndoto yake ''Siwezi kusema exactly kuwa kuna vikwazo lakini wakati mwingine unaweza kupanga halafu muolewaji akazingua ni vitu vya kawaida, sio sehemu yangu ya kutangaza kwamba niliyekuwa naye ilikuwa hivi labda angekuwa msanii mwingine angekuwa amesema hadharani na watu wangekuwa wamesikia yote''.

''Mwisho wa siku huwa naamini kwamba Mungu huwa anapanga halafu huwa anatia mkono wake kufanikisha hili liende, hili lisiende watu waelewe tu mambo hayakwenda sawa mimi sio mtu ambaye nachelewesha sana uchumba aua uhawala. Mimi naamini sana katika Mungu saa nyingine kwa hiyo tunambiwa katika vitabu vya Mungu kwamba ficheni uchumba tangazeni ndoa'' aliongeza Timbulo

Hata hivyo Timbulo amesema licha ya mikakati kufeli lakini suala la kuoa lipo palepale kwa mwaka huu wa 2015.

''Suala la kuoa ni mpango endelevu yaani usipooa mwaka huu utaoa mwakani kama unamini kama mimi ninavyoamini, lakini kwa wale wenzangu ambao hawaamini kunye mambo ya kuoa na kuishi katika familia hawana ndoto''.