NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Saturday, March 29, 2014

Epuka Zuia Wizi Wa Mtandao




Jamii imetahadharishwa kuwa makini na vitendo vya wizi na utapeli vinavyofanywa mitandaoni na imetakiwa kutoa taarifa Polisi pindi wanapowabaini kuhusika na vitendo hivyo ili hatua za kisheria ziweze kuchukuliwa.

 KWA HABARI KAMILI INALETWA KWAKO NA GREYSON SALUFU CHATANDA...... Bofya hapa chini kwa habari kamili.


KARIBU KWA MAONI YAKO...

0 maoni: