NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Sunday, January 26, 2014

TAZAMA PICHA ZA AJALI YA GARI ILIYOMJERUHI PRODUCER DUPPY NA STUDIO YA UPRISE MUSIC

Producer DUPPY kutoka Studio za UPRICE MUSIC amepata ajali akiwa chumbani kwake amelala baada ya gari kugonga studio ya uprise music na chumba cha producer huyo anayefanya vema katika gemu la muziki.

Nilipomtafuta kumjulia hali Producer DUPPY alikuwa na haya ya kusema " Shukrani sana mzee ni maumivu tu ya kichwa na mkono kwa mbali".

Nate mmoja wa wasanii waliopo lebel katika studio hiyo LEO MYSTERIO, Je, anaizungumziaje ajali hiyo? "Tushapoa kaka vifaa vichache vimeharibika bado kufanya tathmini vizuri"

0 maoni: