NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, November 12, 2013

HUYU NDO MSANII KUTOKA MAREKANI ALIYEAMUA KUVUTA BANGI JUKWAANI MARA BAADA YA KUTANGAZA KASINDA TUZO. JIONEE HAPA

 
Baada ya kuacha historia kwenye jukwaa la MTV VMAs kwa ku-twerk mwezi August, Miley Cyrus amefanya vituko vingine kwenye jukwaa la MTV VMAs Jumapili (November 10) baada kuvuta marijuana wakati akipokea tuzo yake ya Video bora ya mwaka ya wimbo wake ‘Wrecking Ball’.

Akiwa ndani ya mavazi meupe, Miley Cyrus alipanda jukwaani akapokea tuzo yake na kusema “I couldn’t fit this award in my bag, but I did find this..” Hapo akatoa marijuana kwenye mkoba wake akapiga puff moja, akamalizia “So thank you guys very much.”

BOFYA HAPA KUTAZAMA PICHA NA VIDEO http://www.bongoclantz.com/2013/11/huyu-ndo-msanii-kutoka-marekani.html

0 maoni: