NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, November 19, 2013

BONGE LA NYAU ATIMIZA MWAKA MMOJA KATIKA GEMU NA AFURAHIA MAFANIKIO MSIKILIZE HAPA.

Bonge la Nyau(Kulia) na Bob Junior(Kushoto).

Hitmaker wa Wengi Walaghai LAMECK PHILIPO a.k.a BONGE LA NYAU mwezi huu anatimiza mwaka mmoja toka kuingia kwake katika gemu la muziki na ameeleza  kupata mafanikio mengi baada ya kuwepo kwenye KILI MUSIC AWARDS 2013 iliyofanyika June mwaka huu na vilevile kumwezesha kupata show nje ya nchi.


Akipiga Stori na kipengele cha Chumba Cha Sindano kupitia kipindi cha Kali za Bomba hapa Bomba FM Mbeya, Msanii BONGE LA NYAU ameeza kuwa kwa sasa ana kila sababu ya kujivunia mafanikio aliyoyapata mpaka sasa.


 “Namshukuru Mungu kwa sababu nimeanza muziki mpaka leo huu mwezi natimiza mwaka tangu nimeanza kutoa nyimbo Official, kwa hiyo nyimbo yangu ya kwanza ilikuwa Wengi walaghai ile nashukuru Mungu, nyie mapresenter, Media zote zilinisapoti vizuri  watu wakaipokea nikaweza kuingia hadi kwenye tuzo ikanifanya watu wengi wanijue, watu wengi wanipe credit nikapata mialiko sehemu mbalimbali Mombasa, yaani nimefanya show sehemu nyingi kupitia ile nyimbo kwa mapokezi yake ni mazuri pia baada ya hapo nikatoa nyimbo yangu ya Gusa Unase nayo ikapokelewa vizuri japo sijaachia audio nilitoa video tu pia watu wameipokea vizuri” alisema BONGE LA NYAU.


Kwa hatua nyingine BONGE LA NYAU amemshukuru Mtayarishaji wake wa muziki(Producer) BOB JUNIOR kwa kumfunza kufanya miondoko tofauti tofauti ya muziki ili kuendana na soko na ushindani wa sasa “Off cause credit za kwanza namshukuru sana Producer wangu mimi nilikuwa sifanyi miziki hiyo unajua mimi napenda sana ku-rap, na-rap sana lakini producer wangu BOB JUNIOR ambaye alikuwa ananikomalia lazima tufanye kitu ambacho kitatuingizia pesa, tusifanye muziki ambao tutafanya tu watu watafeel lakini hautopigiwa simu kualikwa kufanya show”.
BOFYA HAPO CHINI KUSIKILIZA MAHOJIANO ZAIDI:-

0 maoni: