NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, October 8, 2013

BABA LEVO ATANGAZA KUBADILISHA JINA NA ADAI BIFU ZA MUZIKI WA BONGO HUPOTEZA WAKATI NA HAZINA MANUFAA.

Hitmaker wa Vuvuzela Baba Levo, amesema Bifu za wasanii wa Muziki wa Kizazi kipya Tanzania hazina manufaa yoyote zaidi ya kupoteza muda na kibongo bongo bifu lililopo si kwa wasanii wa muziki wa Hip Hop bali ni kwa wasanii wote.

"Bifu hali kwenye Hip Hop tu lipo sehemu yoyote kwa sababu bifu inakuja kutokana na mazingira tunayoishi, kwa mfano Diamond na H Baba wana bifu lakini hawafanyi Hip Hop" BABA LEVO Aliikiambia kipengele cha Chumba Cha Sindano katika Kipindi cha Kali za Bomba kutoka kituo cha redio Bomba FM 104.0MHz Mbeya. 

Kwa maelezo zaidi sikiliza hapa chini...........

Akizungumzia sababu za kuachana na Muziki wa miondoko ya HIP HOP Baba Levo amesema "Sababu zilizonifanya niachane na HIP HOP au sio bwana, baada na kuona mazingira ya Hip Hop kwangu yanakuwa magumu kupata hela kwa sababu tunafanya music ili tupate pesa, kwa sababu watu wanafanya HIP HOP wanapata pesa lakini kwangu ilikuwa vigumu"

Kwa maelezo zaidi sikiliza hapa chini...........


Aidha Baba Levo amesema kwa sasa amebadilisha jina na kujiita BABA LA BABA LEVO na kuelezea sababu za kubadilisha jina lake ni kutokana na mwanae kumbatiza jina la LEVOCATUS jina ambalo pia ni la baba yake mzazi na uzinduzi wa jina hilo utaenda sambamba na utambulisho wa Ngoma mpya iitwayo Baba la Baba na video mpya ya Boss Mapombe.

Kwa maelezo zaidi sikiliza hapa chini...........

0 maoni: