NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, April 5, 2013

HAYA LEO TUTAZAME TASWIRA YA MITAA YA USWAZI HAYA TWENDEEE.


Kamera yetu leo iliamua kupita uswazi kuangalia maisha ya watu wa uswazi.Hali ni mbaya maisha ya huko ni ya hatari,Mazingira sio sawa kwa maisha ya binadamu.waandishi walikuwa wakikatika uswazi kuangalia changamoto zinazowakabili wananchi wa uswahilini.
Huyu nae akawa anawakilisha wananchi wa uswazi.Hata kama ni usafi lakini mazingira hayafai.audifacejackson blog










0 maoni: