NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, December 14, 2012

TUMETHUBUTU, TUMEWEZA ILI KUFIKIA LENGO KWA KUANZA KUVIFUA VIPAJI VYA WATOTO KATIKA SOKA.

Eti kapiga kisigino ni raha tele Mkoani Mbeya.
 @@@@@ Ili kuepukana na adha kubwa ya aibu ya timu zetu za Tanzania kusindikiza kwa kila mashindano sasa kila mzazi aamua kuanza kuwafua watoto wao wenye vipaji wangali watoto ili kuwajengea misingi mizuri watakayoitumia ukubwani.
 Kama Messi.
 Usipime.
Kaachia pande.
 Anakaba.
Ha ha ha dogo yupo mapumzikoni.

0 maoni: