NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, December 11, 2012

TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KWA VYOMBO VYAHABARI “PRESS RELEASE”TAREHE 10/12/2012.




WILAYA YA CHUNYA – WATU 13 WAKAMATWA NA KUFIKISHWA MAHAKAMANI
KUTOKANA NA VURUGU ZILIZOPELEKEA UHARIBUFUWA       
MALI [YAKIWEMO MASANDUKU YA KURA] NA UPORAJI.

  MNAMO TAREHE 08/12/0212 MAJIRA YA SAA 17:15HRS HUKO KATIKA KIJIJI CHA SAZA –KATIKA OFISI YA AFISA MTENDAJI KATA YA SAZA - MKWAJUNI WILAYA YA CHUNYA MKOA WA MBEYA. BAADHI YA WANANCHI WA KIJIJI HICHO WALIAMUA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI KWA KUFANYA FUJO NA KUSABABISHA UHARIBIFU WA MALI ZIKIWEMO GARI NO SM 3830AINA YA TOYOTA L/CRUISER MALI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA,IKIWA NI PAMOJA NA KUVUNJWA KIOO CHA MBELE, OFISI YA AFISA MTENDAJI WA KATA YA SAZA KUVUNJWA MLANGO, OFISI YA AFISA MTENDAJI KIJIJI CHA SAZA KUVUNJWA MLANGO NA MASANDUKU 24 YA KUPIGIA KURA KUHARIBIWA. THAMANI HALISI YA UHARIBIFU HUO BADO HAIJAFAHAMIKA. CHANZO CHA UHARIBIFU HUO NI KUSHINIKIZA KUZUIWAKUFANYIKA KWA UCHAGUZI MDOGO WA NAFASI YA MWENYEKITI WA KIJIJI NA VITONGOJI. KUFUATIA TUKIO HILO WATUHUMIWA KUMI NA TATU WAMEKAMATWA AMBAO NI PAMOJA NA {1} BENADETHA D/O  ZAKARIA MIAKA 38 DIWANI VITI MAALUM CHADEMA KATA YA SAZA {2} JOHN MPONZAYO ,MIAKA 52, MUHA MKULIMA {3} SELEMANI TANGANYIKA,MIAKA 24,MNYIHA {4} AMBOKILE FRANCIS,MIAKA 23,KYUSA,MKULIMA {5} AMOSS/O JOSEPH,MIAKA 24,MNYAMWEZI,MKULIMA{6} ABDUL MWANDEULE,MIAKA 20,KYUSA,MKULIMA{7} CHRISTOPHER MWANJAYO,MIAKA 37,KYUSA,MKULIMA {8} BRAISON S/O  MWASIMBA,MIAKA 34,KATIBU WA CHADEMA KATA YA SAZA {9} BARAKA S/O SAULI,MIAKA 19,KYUSA,MKULIMA {10} MUSSA S/O MNYONGA,MIAKA 32,MBUNGU {11} ESSA  S/O PIUSI,MIAKA 18,MBUNGU,MKULIMA {12} MARCO S/O GIBSON,MIAKA 25,MNYIHA,MKULIMA NA {13}PARADISO S/O EMANUEL,MIAKA 26,MSAFWA,MKULIMA MKAZI WA NJELENJE WILAYA YA MBEYA VIJIJINI.

KUFUATIA HALI HIYO YA UVUNJIFU WA AMANI UCHAGUZI HUO UMEAHIRISHWA NA BADALA YAKE UTAFANYIKA LEOJUMATATU TAREHE 10/12/2012.TARATIBU ZA KISHERIA ZIMEFANYIKA NA WATUHUMIWA WOTE 12 WAMEFIKISHWA KATIKA MAHAKAMA YA WILAYA YA CHUNYA LEO TAREHE 10.12.2012 NA KUSOMEWA MASHTAKA YA KUFANYA FUJO NA KUHARIBU MALI KIOO CHA GARI SM 3830 AINA YA TOYOTA L/CRUISER MALI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA, KUHARIBU MILANGO YA OFISI YA MTENDAJI KATA NA KIJIJI CHA SAZA, KUHARIBU MASANDUKU 24 YA KUPIGIA KURA.AIDHA WATUHUMIWA NAMBA 5, 8 NA13WAMESOMEWA MASHTAKA YA ZIADAYA UNYANG’ANYI WA PESA TSHS 2,150, 000/= AMBAZO ZILIKUWA NI SEHEMU YA GHARAMA ZA UCHAGUZI NA  SIMU YA KIGANJANI PAMOJA NA SAA YA MKONONI MALI YA WESTON S/O NJENJE, MIAKA 52, MNYIHA, AFISA UCHAGUZI.
KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA JAMII KUACHA TABIA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI NA BADALA YAKE WAHESHIMU NA KUTII SHERIA BILA KUSHURUTISHWA. AIDHA ANATOA RAI KWA MTU/WATU WENYE KERO /MALALAMIKO KUTAFUTA NJIA  HALALI ZA KUFIKISHA KERO/MALALAMIKO YAO KWA NJIA YA MAZUNGUMZOAMA KWA KUFUATA SHERIA  BADALA YA KUTUMIA VURUGU/FUJO NA KUSABABISHA HASARA NA UHARIBIFU WA MALI ZA SERIKALI KWANI HALI HIYO INARUDISHA NYUMA MAENDELEO YAO. PIA AMEENDELEA KUSISITIZA KUWA JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KAMWE HALITAVUMILIA MATUKIO YA NAMNA HII KUENDELEA KUJITOKEZA .AMEENDELEA KUWAHIMIZA  WANANCHI  WALIOWEMA AMBAO NI WENGI KUUNGA MKONO JITIHADA HIZO KWA KUTOWAUNGA MKONO WAVUNJAJI SHERIA.

WILAYA YA MBEYA MJINI - MAUAJI
MNAMO TAREHE 09/12/2012 MAJIRA YA SAA 06:30HRS HUKO MAENEO YA BLOCK - T JIJI NA MKOA WA MBEYA. JOSEPH S/O NELSON MWASOKO, MIAKA 78,KYUSA, AFISA USALAMA WA TAIFA MKOA WA MBEYA [MSTAAFU] NA MKAZI WA BLOCK T . ALIGUNDULIWA KUUAWA NYUMBANIKWAKE KWA KUKATWA NA KITU CHENYE MAKALI KINACHODHANIWA KUWA NI PANGA NA MTU/WATU WASIOFAHAMIKA.  MWILI WA MAREHEMU ULIKUTWA NA MAJERAHA MAKUBWA SEHEMU ZA SHINGONI, KICHWANI MABEGANI NA MKONO WA KUSHOTO.  KATIKA TUKIO HILO  HAKUNA KITU CHOCHOTE CHA MAREHEMU KILICHOCHUKULIWA KWANI MAREHEMU ALIKUTWA NA PESA TASLIMU TSHS 107,000/= DOLA 200 ZA KIMAREKANI NA SIMU MOJA YA MKONONI. MBINU ILIYOTUMIKA NI KUMVIZIA WAKATI AKIINGIA KWENYE GETI LA NYUMBA YAKE. KWA MARA YA MWISHO MAREHEMU ALIRUDI NYUMBANI NA JIRANI YAKE MAJIRA YA SAA 20:00HRS TOKA SOWETO KUTAZAMA FAINALI YA MPIRA WA MIGUU KOMBE LA CHALLENGE KATI YA UGANDA NA KENYA. CHANZO CHA MAUAJI HAYO BADO KINACHUNGUZWA. KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA MTU/WATU WENYE TAARIFA JUU YA WALIOHUSIKA NA TUKIO HILI WAZITOE KATIKA MAMLAKA ZINAZOHUSIKA ILI HATUA ZA KISHERIA ZICHUKULIWE.

Signed By,
    [DIWANI ATHUMANI – ACP]
                        KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA.

0 maoni: