NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, November 23, 2012

TAARIFA YA JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KWA VYOMBO VYA HABARI “PRESS RELEASE” TAREHE 22/11/2012.



WILAYA YA MBEYA VIJIJINI - MAUAJI
 MNAMO TAREHE 21.11.2012 MAJIRA YA SAA 22:00HRS HUKO KIJIJI CHA MLIWO KATA YA ISUTO WILAYA YA MBEYA VIJIJINI MKOA WA MBEYA. TAINES D/O KOMBANI,MIAKA 30,MKULIMA,MMALILA,MKAZI WA KIJIJI CHA ISUTO ALIUAWA KWA KUPIGWA NGUMI NA MATEKE SEHEMU MBALIMBALI ZA MWILI WAKE NA MUME WAKE AITWAE YISAMBI S/O CHIKINGA . 

CHANZO NI WIVU WA KIMAPENZI KWANI MTUHUMIWA ALIKUWA AKIMKATAZA MAREHEMU KUTOTEMBEA OVYO. MTUHUMIWA ALITOROKA MARA BAADA YA TUKIO. MWILI WA MAREHEMU AMBAYE ALIKUWA NI MJAMZITO UMEHIFADHIWA KATIKA HOSPITALI TEULE YA IFISI. 

KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA JAMII KUEPUKA TABIA YA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI NA ANATOA RAI KWA JAMII KUTATUA MATATIZO YAO YA KIFAMILIA KWA NJIA YA MAZUNGUMZO ILI KUEPUSHA MATATIZO YANAYOWEZA KUEPUKIKA. AIDHA ANATOA WITO KWA MTU/WATU WENYE TAARIFA JUU YA MAHALI ALIKO MTUHUMIWA WAZITOE ILI AKAMATWE.

WILAYA YA MBEYA - KUINGIA NCHINI BILA KIBALI
MNAMO TAREHE 21.11.2012 MAJIRA YA SAA 12:00HRS HUKO UYOLE JIJI NA MKOA WA MBEYA. POLISI WAKIWA DORIA WALIWAKAMATA WAHAMIAJI HARAMU WANNE RAIA WA ETHIOPIA 1.BARAKA S/O ELIWAU 2.MATHIAS S/O WAKALTO, 3. EFLAUD S/O TEFAKI NA 4.  TAMASKE S/O TADASA WAKIWA WAMEINGIA NCHINI BILA KIBALI. MBINU NI KUSAFIRI KWA NJIA YA KIFICHO NA KUJIFICHA KATIKA PAGALA. WATUHUMIWA WAPO MAHABUSU TARATIBU ZA KUWAKABIDHI IDARA YA UHAMIAJI ZINAFANYWA. 

KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMISHNA MSAIDIZI WA POLISI DIWANI ATHUMANI ANATOA WITO KWA JAMII KUENDELEA KUTOA TAARIFA ZA SIRI KWA MAMLAKA HUSIKA  DHIDI YA WAHALIFU NA WATU WASIOWAFAHAMU AMBAO WANAWATILIA SHAKA ILI HATUA DHIDI YAO ZICHUKULIWE.
Signed By,
    [DIWANI ATHUMANI – ACP]
                                          KAMANDA WA POLISI MKOA WA MBEYA.

0 maoni: