NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, October 1, 2012

WEEKEND YETU ILIVYOKUWA JAMANI TUMSHUKURU MOLA IMEMALIZIKA SALAMA.

 Mkuu wa Kitengo cha Promo wa Bomba FM Radio 104.0MHz Mbeya Tanzania, Elimisha Burudisha...... Bomba Special Show(B.O.S.S) Host na Kali za Bomba Co-host ayaaaaaaaaah Bwana Greyson Salufu Chatanda a.k.a Dj Chris Bee na kauli yake "Ooooh My God nilikuwa sifahamu kumbe ni Copyright na my Dad Mzee Leon Chatanda"
 Mama kanizuia kuwakaribisha msosi nyumbani kwa hiyo hata kwa watu nikila atanichapa
 The Radio Manager for Bomba FM Radio 104.0MHz, Elimisha Burudisha iliyopo Mkoani Mbeya Tanzania, Amka Bomba Host Bwana Fredy Herbet a.k.a Dj Fredy anasema "Mara ya mwisho kuvaa kuvaa suti ilikua wakati napata kipaimara ndio nimevaa tena jana kwenye harusi ya pacha wangu super presenter Clemence Mpepo"
Akaa mimi sauti zao napata homa kila mara nikiwasikia akina Malkia wa Jipe Raha, Mambo ya mipasho duuuh toka Bomba FM Radio 104.0MHz, Elimisha Burudisha......... Nitaenda Loliondo ooooooh shit kumbe naota nitaenda Amani Mbilo a.k.a Ammy(kushoto) na Lemina Julius a.k.a Kadadaa wanasema "Kwa rahaa zetu!"!
Baridi Barafu Ice cream hazijaganda Kiungo mchezeshaji jezi nambari 10 mgongoni wa Sports Bomba na Kali za Bomba Shaban Nasoro a.k.a Sheby Laizer(kushoto) na Bibie Ammy eti nao "Mambo yanaendelea tunakula bataaaaa"

0 maoni: