NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, October 18, 2012

TATIZO LA UCHAFU WA MZINGIRA NCHINI NI TATIZO NANI MWENYE JUKUMU LA KULIMALIZA?

MTARO HUU WA MAJI MACHAFU UKO KATIKATI YA JIJI LA MWANZA MTAA WA LIBERTY AMBAPO PEMBENI YAKE WATU HUJISHUGHULISHA NA BIASHARA MBALIMBALI BILA KUJALI MADHARA YA KIAFYA  AMBAYO INAWEZA KUWAKABILI.
BOMBA HILO LINATIRIRISHA MAJI TAKA KUTOKEA HOSPITALI YA BUGANDO NA KUINGIZA MAJI KATIKA MFEREJI HUU AMBAO KANDO YAKE KUNA KUNDI LA WAFANYABIASHARA WANAOJITAFUTIA RIZIKI YA KUUZA BIDHAA MBALIMBALI VIKIWEMO VYAKULA.

MFEREJI WA MAJI MACHAFU KAMA UNAVYOONEKANA PICHANI, HUKU PICHA YA CHINI BAADHI YA WAFANYABIASHARA NA WANUNUZI WAKITAFURA BIDHAA KATIKA SOKO MAARUFU ENEO LA LIBERTY JIJINI MWANZA

0 maoni: