NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, August 7, 2012

MPOKEENI KWA MIKONO MIWILI NA MABADILIKO YAKE - THE CHUMA


Natumani nyote ni wazima wa afya,nashukuru sana kwa kuzidi kunipokea wadau wote na wale wanaoona umuhimu wangu.Napenda leo hii kusema kuhusu mabadiliko ya blog yangu  ya BONGO FLAVA LINK na kubadilisha mfumo wote pamoja na kuifunga  link ya blog hiyo.

Sasa nimefunguwa blog mpya ambayo nimeona nitumie jina langu. Blog  mpya ya CHUMA  ambayo  itakuwa ikikuletea Habari ,Burudani,Udaku, Maisha na Jamii inayo kuzunguka . Karibuni sana ukiona Link hii mpatie na mwengine.
Natanguliza Shukrani zangu za dhati kwenu asanteni Sana.

Kutembelea Blog hiyo Bofya hapa:   http://thechuma.blogspot.com/
Kwa Mawasiliano:

CEO, CHUMA BLOG :    SALIM CHUMA

                Email:         salimmore@yahoo.com
                                     chuma255@gmail.com

                Phone No:   +255 712 222244          

                                      +255 782 222244

0 maoni: