NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, July 20, 2012

Ngoma Africa Band yatoa Rambi Rambi kutokana msiba wa ajali ya meli

Bendi ya Muziki "Ngoma Africa band" yenye makao Ujerumani,
Inatoa pole na rambi rambi kwa ndugu na jamaa wote waliopatwa
msiba kutokana na jali ya meli ya MV Skagit,iliyotokea jana 18-7-2012
jirani na Chumbi,Zanzibar.
Ngoma Africa Band inaungana na watanzania wote walio nyumbani na 
nje ,katika kipindi hiki kigumu cha msiba wa kitaifa,msiba huu ni wetu
sote. Katika maombelezo bendi inasimamisha shughuli zake kwa mda
wa wiki moja.
Mungu ibaraki Tanzania
Mungu Ibariki Afrika
========

UMOJA WA WATANZANIA  UJERUMANI (UTU)

UNATOA MKONO WA POLE NA RAMBI RAMBI KWA NDUGU NA JAMAA WALIOPATWA NA MAAFA KUTOKANA NA AJALI YA MELI  MV SKAGIT ILIYOTOKEA ENEO LA CHUMBE  ZANZIBAR SIKU YA TAREHE 18.07.2012.

UMOJA WA WATANZANIA NCHINI UJERUMANI UMEPOKEA KWA MASIKITIKO MAKUBWA TAARIFA ZA AJALI MBAYA AMBAYO IMESABABISHA VIFO.

UMOJA WA WATANZANIA UNAUNGANA NA WATANZANIA WOTE NCHINI KATIKA KIPINDI HICHI CHA  MAOMBOLEZO.
MUNGU IBARIKI TANZANIA 
MUNGU UBALIKI UMOJA WA KITAIFA
  MFUNDO PETER MFUNDO
          MWENYEKITI WA
UMOJA WA WATANZANIA UJERUMANI (UTU)

0 maoni: