NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, July 5, 2012

KITENDO HIKI KIMECHANGIA KUKUA NA KULETA USHINDANI KATIKA SOKO LA MUZIKI WA KIZAZI KIPYA a.k.a BONGOFLEVA

Inavyosemekana wakina nani hino "Ningekuwa na uwezo ningekunywa mawazo nipunguze pombe" au "wabana pua kuimba mapenzi eti watafanya UKIMWI usepe" wakiwa studio wanatengeneza track eti ili wapate mchujo wa sauti ili kutoka track kali eh lazima watumie mbinu hii ya kubana pua kwa staili hii.

0 maoni: