NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, July 2, 2012

JAMANI UTANI!! ETI HUYU NI BABU YAKE BALOFUNDI WA ITALIA

Eti katika kona ya utani,wadai huyu ni Babu yake Balotelli.
 Kutana na Jamaa ambaye katunisha misuli nomaa
teh teh teh meza moja na waheshimiwa.

2 maoni:

hahahaha huyu babu kama kweli eeh jamani mbona kama wamefanana ? hehehehehe jamani watu wagomvi sana...

ha ha ha nimecheka mpaka mbavu zimeniuma sana watu watani mpaka ukweli watakakujidhihirisha kwa kulinganisha taswira zao