NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, June 5, 2012

UPDATES: Tukio kamili la ajali iliyo tokea eneo la Ntangano Ijombe Mbeya , kuanzia Ajali ilivyo tokea, uokoaji hadi Maiti na Majeruhi kufikishwa Hospitalini.

 Watu Mbali mbali wakisaidia shughuri za uokoaji katika eneo hilo.
 Umati Mkubwa wa watu uliofika Eneo la Ajali kushuhudia pamoja na kusaidia kazi ya uokoaji 
Baadhi ya watu wakiwa wameitanda Coaster hiyo kwa ajili ya kusaidia uokoaji 
 Baadhi ya maiti kama zinavyoonekana chini wakati wanangojea shughuli nzima ya uokoaji
Baada ya kupinduka.
Sura ya Mbele ya Lori hilo.
 Gari Kubwa la Mizigo ambalo nalo lilipinduka mara baada ya ajali kutokea 
 Watu waliofika katika hospitali ya Rufaa kutazama miili ya Marehemu
 Miili ya Marehemu ikiwa tayari imewasili katika Hospitali ya Rufaa Mbeya
 Polisi, watu mbalimbali pamoja na wauguzi wakiwa wamefika kusaidia kazi ya kushusha maiti hizo 
 Wafanyakazi wakiwa wanakimbiza majeruhi kupata huduma ya kwanza pamoja na Kupeleka Marehemu katika chumba cha Kuhifadhia Maiti.
Mwandishi Mkuu wa Mbeya yetu Blog wa kwanza kushoto aliyevalia shati jeupe Joseph Mwaisango akiwa anatoka eneo la Tukio mara baada ya kumaliza kazi yake.
Kwa hisani ya Mbeya yetu.

0 maoni: