NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, June 28, 2012

HUKU NA KULE NA MATUKIO TOFAUTI MKOANI MBEYA.

  Mkazi wa Ilolo Jijini Mbeya,akiwa kwenye bustani ya mboga akifanya maboresho ya mboga kwa kupapalia,eneo hilo ni maarufu kwa kilimo cha mboga mboga ambapo kwa asilimia kubwa wakazi wa jiji la Mbeya hupata mahitaji ya mboga kutoka eneo hilo.
Watoto wakiwa wamebeba miwa kama walivyokutwa,umri wa watoto hao wanatakiwa kuwepo shule lakini wengi wao hawaendi shule na kuwa watoto wa mitaani,kutokana na ugumu wa maisha wazazi kukosa ada,yatima na waishio katika mazingira hatarishi..
Wanafunzi wa shule ya msingi Sinde ya Jijini Mbeya, wakiwa wanateka maji mtoni,ambayo si salama kwa afya zao kutokana na wakazi wa eneo hilo hutupia kila aina ya takataka(uchafu) huku wakiendelea kutumia maji hayo kwa kufulia nguo.(picha na Godfrey Kahango).

0 maoni: