NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, May 7, 2012

WAKULIMA WA MPUNGA WAPELEKEWA MASHINE WILAYA YA MBARALI MKOANI MBEYA

WAKULIMA WA MPUNGA WA KATA YA MADIBIRA WILAYANI MBARALI WAKIANGALIA MASHINE YA KUPANDIA MPUNGA
HAPA WAKIANGALIAA NAMNA MASHINE YA KUVUNIA MPUNGA INAVYOWEZA KUFANMYA KAZI.INAUWEZO WA KUVUNA EKARI 18 KWA SIKU MOJA
Kwa habari zaidi tembelea http://jodanyp.blogspot.com

0 maoni: