NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Wednesday, May 16, 2012

MAONI KATIKA MADA YA KIPINDI CHA BOMBA SPECIAL SHOW CHA REDIO BOMBA FM 104.0MHz MBEYA

MADA:- Inatokea unaishi Kijijini na hauna shughuli yoyote ya kufanya na anajitokeza Mama mmoja anatafuta House boy au Baba anatafuta House girl na akakupata wewe na moja kwa moja ana kukupeleka Mjini na mwisho wa siku anakutaka Kimapenzi na mara unapata taarifa kuwa Bosi wako huyo ana Ngoma au UKIMWI anafanya kuusambaza na tayari ushafanya naye ngono. Je, Utafanya nini?
Mtangazaji:- Greyson Salufu Chatanda a.k.a Chris Bee
Muda:- Saa 4:00 usiku mpaka 7:00 usiku.
Kipindi:- Bomba Special Show
Kituo:- Bomba FM Redio 104.0Mhz
Mahali:- Mbeya Tanzania.
  Juma Abel Ntacho kifanya ni lazima afe cz naye ni muuaji Kaka navo jijua razima kibaya kimpate nayeye ili 2we sawa
Deejaykatoto Danger Excllusive Skillz ntaendelea kufanyanae2 manake hakuna swali wala jibu kama ngoma ndo nshapata pga house bway ya belle9

Joshua Turuka Nitampeleka mahakaman kwani anasambaza makusudi. 5 kwa Michael Minja wa italy na rafik zangu pale St. Aggrey College.

Real Ngosha Mayunga-machim Kaka apo itabidi niwe mpole tu... Stolaum chochote.... Niko IFENKENYA CHUNYA. Yah sa' ntafanya nn itabidi niwe mpole ili ile ishu isje ika link kitaan

Elifazi Doctorfazi Mtwale mmh bad newz
hapo
una take ur cross n wait to die

Ebou Shatry simchezo, lete raha kamanda ...!! Nipo na wewe leo kamanda lete mavutuzzzz ndani ya Bomba tanga sikio lisikikee, Chris unanifanya nisitoke nyumbani sasa

Zanura Ally Ngullo Say something baby!!!!!!!!!!!!!!!!!! nipeniii mie niunguze dinner heheeeeeeeeeeeeeeeeeee

Zanura Ally Ngullo Say something baby!!!!!!!!!!!!!!!!!! nipeniii mie niunguze dinner heheeeeeeeeeeeeeeeeeee

Eliud Samwel Hapo kwa kuwa nitakua tayari nimejua sehemu anapo weka pesa nakomba mkwanja nawapelekea hme kwanza alafu naludi tena kwake kisha tunaendelea na mapenzi kwani sina jinsi
kingwema feutrng MARLW

  Mark Mushi
daah'hapa naweza nikaamini ule msemo usemao usipoziba ufa utajenga ukuta au ng'ombe wa masikini azai.hila hapa naweza kusema pia ni ajali kazini au ajali aina kinga.7bu unakuta mzazi ndiyo anamtoto uyouyo1 anayemtegemea alafu anapatwa na ki2 kama icho inasikitisha sana.na labda bosi anaweza akampiga mkwara ukikataa kufanya na mimi nakuachisha kazi...na akiangalia hali aliyoiacha uko kijijini ni mbaya inabidi akubalitu.ila kuna msemo unaosema macho ayana pazia au mapenzi ayana siri au penzi ni kikohozi ivyo kama walikubaliana kwa hiyari ni sawa bila ya vikwazo vingi.ila ukiwa unajisikia kufanya lile tendo wakati mwingine m2 ukumbuki kabisa condom.au kusema twende tukapime unakutaushafanya...mark.mushi wa italy yangu ni hayo2 na wala MSINIHUKUMU.hapo ningependa kipigwe kibao cha dulayo naumia roho,au fresh jumbe penzi ni kikohozi....

Michael Minja Mambo vipi Prezdar wa Madadito TZ, ebwana ingekuwa ni mimi nisingekuwa na chakufanya ispokuwa ningechukua jukumu la kwenda Hospital kupima afya na jibu lolote ambalo nitakuwa nimelipata ndipo nitakapoweza kurudi nyumbani na kukaa nae na kuanza kumwelezea hali halisi ya kilichotokea. Nihayo tu Brother naomba nichezee ngoma ya Feroouz- Starehe. Pia nampa Big up Maiko Jacob pamoja na Joshua Turuka.


Michael Mauna THATS IMPRESSINGLY,KWANINI UFANYE MAPENZI NA MWAJILI WAKO?UKWELI NI KUKOSA MSIMAMO NA KUTOJITAMBUA,NJAA NA KUENDEKEZA

mimi naona kuwa hii tabia itazidi kuendelea haswa kwa mabosi wanaonyanyasa wafanyakazi wao.tabia hii iko sana kwa wahindi na mtu usinyanyase mwenzako kwa kile ulicho nacho.unajua bwana mapenzi ni kitu cha ajabu sana nasema hivyo namaanisha kuwa kwa nin i wababa wanazaa na watoto wao wa kike?na pia kuhusu hili swala ni gumu sana na linasikitisha sana kwa 7bu mimi naona ni bora2m2 kuwa na msimamo akikutaka kama utaki kataa kataa katakata na siyo sitaki nataka.jieshimu na wee ueshimiwe.naomba nichezee wimbo wa jastine kalikawe mv bukoba.au ugumu.au wimbo wa marijani rajabu wimbo unaitwa shida na uwaendee wa2 wote walio na matatizo mark.mushi wa italy kwa jioni hii yangu ni hayo2 asante kwa kuyasikiliza maoni yangu.

Zanura Ally Ngullo Yaaaani mie leo kila nirukia bus au lori na rukia kwa mbele basi najingonga balaaah! cheza nyimbo uipendao ,maana hata kipindi sijakisikiza hehee kazi ipo

  Mark Mushi ‎2ko italy lakini 2nasikiliza radio bomba utadhani 2ko mbeya daah'mungu ashukuriwe sana kwa kutuwezesha kuwasikia vizuri sana bila matatizo.na mungu azidi kubariki kazi za mikono yenu wafanyakazi wote wa bomba fm.

Ebou Shatry Kaka wewe uko Italy Mimi nipo Unyamwezini Ndani ya Washington Dc kavurugeni muondoke na msikia Greyson Chris Bee Salufu Live ndani yambeya ..Hummm simchezo

  Swamy Dada Ommy mmh mie ntakua cna lakfanya hata nikmchuklia ha2a yoyte tayar ndo ashaarb mamb unafkr ntamfanya nin kama kuupata ishaupata niwangap ambao wamfnyiwa hvyo naserkal haijachukua ha2a yyt ilacwez kurdhka

Jr Edwine Vedasto Mi namfanyia ki2 mbaya kimya kimya hata kumwibia nikasepa ikiwezekana au kumchafulia jina

  Mark Mushi yani ndugu greyson hii redio bombafm ninavyoipenda,yani inanifanya mpaka wakati mwingine naunguza chakula au chai inamwagika 7bu ya kuisikiliza ila sikomi ng'oo 7bu naipendasana.na inavipindi vizuri na inapiga nyimbo nzuri pia mark.mushi wa italy mbeya sijawahi kufika hila sikumoja napenda sana kuja kutembelea mkoa wa mbeya kuona mandari yake na kukutana na watu wake maana wanyakyusa ni watu wakarimu sana.

Maiko Jacob umaskini ninoma mazee na chamsingi hilo jimama haina haja tena ya kuzidi kuzambaza ngoma na chakufanya ni kutafuta mpango wa kumuondoa duniani na hata mkifa wote wawili sio mbaya kwani maisha yako isha haribika tu...Ebwana Greyson Chris Bee Salufu tupo pamoja mzazi.

Fredy Tony Weweeeeeee....... Kila kitu kinatokea tuu huyo jamaa atakuwa na dhambi akifa ataenda zake Motoni

Siarod Rick Mawalla Kwakweli inauma sana mi naomba wenye tabia hiyo waache cz ni kuzidi kuongeza majanga nchini. na imegusa sana kwa wale wenye tabia kama hiyo kama wanampenda Mungu waache. la kufanya hamna ndo ushaugua tena na umasikini unaongezeka pia. jaman wanakeraa.. na vihela anaachia wazazi hapo kijijini basi mtoto unaambiwa nendaa nendaa.. wazee nao wanakutoa ndani lo! kweli tutapona?

Iman Lwajo nibola kumrudia muumba, kibao cha 5o percent chunga tamaa> efratecholoj pande za ilemi

Hi fm redio!! ebwana kwanza'yale ni makubwa, na nihatari, ....ebwana ingekua mimi'chakufanya ni kwanda2'hospitali na kuchukua2 ushauri 'nasaha kwa madaktari! na haina 7bu ya kufanya vibaya kwani, yakisha'mwagika'maji@ndo tena hayazoeleki! by!

Moses Nchimbi Suala la msingi ni kutafakari kwa kina na ni jinsi gani ya kukabiliana na tatizo hilo, baadhi ya mambo ya kufanya ni pamoja na kupima ili kujua kama nawe umeambukizwa au la, kisha chukua hatua ikiwa ni pamoja na kujitunza vizuri( kuhudhuria kliniki)

Judith Patrick M2 wa ivyo anakuwa amenipunguzia dhambi kwa sehem kubwa kwan anaathr uwezo wa mm kufikiria yamkin cku1 ningemrudia mungu wng na hvyo kuwa na mawazo hasi ktk kuish kwng.
Hekima,hofu ya mungu vkiwa ndan yng ntaendelea na maisha lkn ndan yake ctakubali mpk aone kuwa ameniharibia life na kukir kosa lake

Messi Kizito:- Niaje bro hapo studio! Mi naona haina jins kwani shetan atakuwa amefanikisha kunivuta; brother ee kama vp nigongee ngoma ya Kamkaze ft Jux _song_Ninafanya hii imfikie Amina jems akiwa saja.

Athuman Kiponda Eeeee bhana lazima nimzinguze kwa kunisogeza karib na kifo.........Nawapa High wanafunzi wote wa Mukilima sekondary na nawatakia Maandalizi mema Dhid ya Paper la Kesho naitwa Athman kiponda 4rom Makambako(Kitisi 1)

0 maoni: