NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Wednesday, May 23, 2012

AJIRA KWA WATOTO, JAMANI HII YOTE ANGALAU WAPATE CHOCHOTE NA KWENDA SHULE.

Watoto hawa walikutwa Mtaa wa Mabatini Jijini Mbeya, wakijishughulisha na biashara ya uuzaji wa sambusa na maandazi, hii yote ni kuhakikisha angalau wanapata kiasi chochote cha fedha kitakachowawezesha kwenda shule na kiasi kingine kikisaidia matumizi ya nyumbani.(Picha nq Godfrey Kahango).

1 maoni:

dah! maisha ya watanzania wengi wa vijijini ndo hivyo! kuna wengine pia hawana hata hela za kuanzishia hiyo miradi! kadhalika mijini nako sasa hali si shwari,maisha yamekua magumu sana! mathalan Moro yetu kila kona watoto wanaouza ndizi,machungwa,miwa nk ni wengi sana, ukiwaangalia ni mida ya kuwa shuleni kwa muonekano wa umri wao! lakini je, kwnn yupo hapo? jibu rahisi tu "anatafuta hela za ada,sare,michango nk, HALI INATISHA! je unadhani watoto hawa watashindana na watoto wa viongozi wetu? !