NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, April 26, 2012

WIMBI LA KUJICHUKULIA SHERIA MKONONI KWA WANANCHI LASHIKA KASI MKOANI MBEYA

Habari na Ezekiel Kamanga, Mbeya.
Wimbi la kujichukulia sheria mkononi kwa wananchi pindi akamatwapo mhalifu limezidi kushika kasi mkoani Mbeya, baada ya wananchi wanaojiita wenye hasira kali kufanya mauaji, pasipo kumfikisha katika vyombo vya dola kuchukuliwa hatua za kisheria.

Tukio hilo limetokea Aprili 24 mwaka huu katika Mtaa wa Airpot Ilembo, Kata ya Iyela Jijini Mbeya ambapo majira ya saa 12 kamili asubuhi, wananchi hao walimuua Simon Samson (34) kwa kutumia vitu vyenye ncha kali sehemu mbalimbali za mwili wake na kusababisha kifo chake papohapo.

Baada ya mauaji hao wananchi hao waliuchukua mwili wa marehemu na kuutupia katika korongo lililopo mtaa wa Iyela .

Aidha wananchi hao wamemtuhumu marehemu kuwa ni mwizi katika mtaa huo, ingawa hakukutwa na kitu chochote wakati wa tukio hilo.

Mpaka hivi sasa hakuna mtu yeyote aliyekamatwa kuhusika na mauaji hayo hali mwili wa marehemu ukiwa umehifadhiwa katika Hospitali ya Rufaa Jijini hapa.

Wakati huo huo mtu asiyefahamika jina wala makazi ameokotwa akiwa amefariki na mwili wake kutupwa kando kando ya mto Mita karibu na makaburi ya Sabasaba  jijini hapa na mpaka sasa mwili hakujaweza kutambuliwa.

Kaimu Kamanda wa Jeshi la Polisi Mkoani Mbeya Barakiel Masaki amethibitisha kutokea kwa matukio yote mawili na kwamba uchunguzi unafanyika ili kuweza kubaini watuhumiwa.

0 maoni: