NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, March 9, 2012

HALI YA MGOMO HOSPITALI YA RUFAA JIJINI MBEYA KAMA INAVYOONEKANA.

Kaimu Mkurugenzi wa Hospitali ya Rufaa iliyopo jijini Mbeya Dakta Omary Salehe, akiwa na baadhi ya waandishi wa habari wakitembelea wadi mbalimbali, huku madaktari wa hospitali hiyo wakiendelea kufanya kazi.
 Mmoja wa wagongwa akipelekwa chumba cha upasuaji.
 Kaimu Mkurugenzi wa Hospitali ya Rufaa iliyopo jijini Mbeya Dakta Omary Salehe, akiwa na matangazo yaliyokuwa yamebandikwa kwa lengo la kushinikiza mgomo wa Madaktari na hivyo aliamuru yaondolewe, mbele ya waandishi wa habari.
Mmoja wa wagonjwa katika wadi ya watoto katika Hospitali ya Rufaa jijini Mbeya.(Picha na Ezekiel Kamanga, Mbeya).

0 maoni: