NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Sunday, February 26, 2012

OFA!! OFA!! MSANII WA MUZIKI WA KIZAZI KIPYA a.k.a BONGO FLEVA UMEISOMA HII...

*G.VISION PRO..IMETOA OFA KWA WASANII WA MUZIKI WA KIZAZI KIPYA KATIKA KUTENGENEZA MUSIC VIDEOZ KWA GHARAMA NAFUU NA KATIKA KIWANGO CHA KIMATAIFA.

 *SHUGHULI NZIMA ITAANZA TAREHE 20/03/2012  MWISHO WAKUFANYA BOOKING NI TAREHE 15/03/2012.
* KWA MAWASILIANO ZAIDI POPOTE ULIPO/MKOA WOWOTE ULIPO PIGA NAMBA 0718408025
.******QUALITY ITS OUR PRODUCT.******

0 maoni: