NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, February 23, 2012

JAMII YATAKIWA KUTOWATENGA NA KUWAFICHA WATOTO WALEMAVU.

Habari na Mwandishi wetu.
Mkurugenzi wa taasisi ya kusaidia watoto walemavu Child Support tanzania iliyopo Block T jijini Mbeya  Bi Noela Msuya ametoa wito kwa jamii kutowatenga na kuwaficha watoto wenye ulemavu.

Hayo yamesemwa na Bi Msuya alipokuwa akiongea na mwandishi wetu ofisini kwake amesema jamii inatakiwa kuwashirikisha na kuwawezesha walemavu katika mambo mbalimbali ya maendeleo katika jamii

Aidha ameongeza kuwa watoto walemavu ni sawa na watoto wengine na wana uwezo, vipaji pia jamii inatakiwa kuviendeleza vipaji ili wasije kuwa tegemezi kwa maisha ya baadae.

0 maoni: