NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, December 19, 2011

GARI YA MIZIGO MALI YA DHANDHO LATEKETEA KWA MOTO

Gari ya mizigo aina ya Scania ambayo nambari yake ya usajili haikuweza kufahamika, linalomilikiwa na Kampuni ya DHANDHO ambayo hujihusisha ya usafirishaji wa mizigo mbalimbali kuanzia nchini na kupeleka nchi jirani, limeteketea kwa moto katika eneo la Chimbuya mkoani Mbeya.

0 maoni: