NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, November 24, 2011

WANANCHI WACHOMA MOTO NYUMBA MBILI YA MWENYEKITI WA MTAA NA MGANGA KWA KILE KINACHODAIWA KUJIHUSISHA NA IMANI ZA KISHIRIKINA MKOANI MBEYA

 Wananchi wa mtaa Ilolo Igoma A Kata ya Isanga  jana mchana wamezichoma moto na kuzivunja Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.
 Wananchi na wanafunzi wakiwa eneo la tukio ambapo wananchi hao jana mchana kuzicho moto na kuzivunja Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.
 Pichani ni mabati yaliyoteketea kufuatia sakata la Wananchi wa mtaa Ilolo Igoma A Kata ya Isanga  jana mchana wamezichoma moto na kuzivunja Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.
 Vikosi vya zima moto na askali polisi wakiwa eneo la tukio jana kudhibiti moto na wananchi kutoendelea kuvunja nyumba Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.
 Moja ya sehemu zilizobomolewa na kuchomwa moto na wananchi wa mtaa Ilolo Igoma A Kata ya Isanga  jana mchana katika Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.
 *****
Na mwandishi wetu.
Wananchi wa mtaa Ilolo Igoma A Kata ya Isanga  jana mchana wamezichoma moto Nyumba mbili ya Mwenyekiti wa mtaa huo Bwana  Juma Kahawa na ya Mganga Mfipa kufuatia tamko la wananchi kuwataka wahame kwa kile kinachodaiwa kujihusisha na imani za kishirikina.

Hatua hiyo imechukuliwa baada ya wananchi waliitisha mkutano leo kujadili chanzo cha tukio lakini ukaahirishwa kufuatia kutokuwepo kwa ulinzi toka  jeshi la polisi ambao wangeweza kuzuia lolote mkutanoni hapo.

Baada ya wananchi hao kuelezwa kuwa hapatakuwepo mkutano huo walipandwa na hasira na kujichukuliwa sheria mikononi mwao kwa kuzichoma nyumba ya Juma Kahawa ambaye alipigiwa kura 150 na ile ya Mganga Mfipa aliyepigiwa kura 20.

Vikosi vya  Zima moto na Jeshi la Polisi vilifika eneo la tukio na kuthibiti  moto uliokuwa ukiendelea kuteketea nyumba hizo.

3 maoni:

lakini jamani walijuaje kuwa hao wenye hiyo nyumba ni wachawi¿

stella john.

Wangu jamani nimewashindwa watu hawa jamani