NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, November 18, 2011

ABIRIA ZAIDI YA 50 WANUSURIKA KIFO BAADA YA BASI KUPINDUKA MKOANI MBEYA

Abiria zaidi ya hamsini wamenusurika kifo baada ya basi walilokuwa wakisafiria mali ya kampuni ya Badget lenye nambari za usajili T 207 BFJ aina ya Scania kupinduka .

Ajali hiyo imetokea majira ya saa kumi na nusu alfajiri baada ya basi hilo lililokuwa linaendeshwa na dereva aliyejulikana kwa jina moja la Bwana Mwamtobe lilipojaribu kuyakwepa maroli mawili yaliyokuwa yakipandisha katika mlima nyoka maeneo ya Uyole jijini MBEYA.

Majeruhi wamekimbizwa katika Hospitali ya Rufaa jijini Mbeya ambapo hali zao zinaendelea vizuri,baadhi ya majeruhi ni Vumilia Maiko na Bwana Mateni Beni.

Mkuu wa usalama barabara Bwana Ezekiel Mgeni amewataka madereva kuwa makini wanapoendesha magari ili kuepusha ajali zinazoweza kuepukika.

Kamanda wa polisi mkoani Mbeya Bwana Advocate Nyombi amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kuwaasa madereva kuwa makini.

0 maoni: