NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, October 6, 2011

UBOVU WA MIUNDOMBINU NI CHANZO KIKUBWA KWA WAFANYABIASHARA NA WATEJA KUKIMBIA SOKO + MBEYA

Na mwandishi wetu.
Uongozi wa soko la Isanga jijini Mbeya umesema ubovu wa miundombinu ya soko pamoja na barabara inayoingia sokoni hapo ni moja ya sababu inayochangia soko hilo kukosa huduma za bidhaa muhimu zinazohitajika na wateja.

Mwenyekiti wa soko hilo Bwana Aidani Mwashigaire amesema kutokana na ubovu wa barabara wafanyabiashara wa soko hilowamekuwa wakilazimika kulihama soko hilo na kwenda soko la Darajani ambalo ni rahisi kufikisha bidhaa sokoni.

Aidha ameuomba uongozi wa halmashauri ya jiji la Mbeya kuangalia upya maamuzi yao kwa kulipitisha soko la darajani na badala yake, ameuomba uongozi huo kuwaunganisha wafanyabiashara wa darajani na wale wa Isanga.

0 maoni: