NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Saturday, October 22, 2011

MTOTO AJERUHIWA BAADA YA KUPINGWA NA WATU WANAODAIWA KUWA NI MAJAMBAZI

 Mtoto Victa Tobia aliyejeruhiwa baada ya kupingwa na watu wanaodaiwa kuwa ni majambazi
Na mwandishi wetu
Mtoto Victa Tobias mwenye umri wa miaka 12 mkazi wa Kamficheni Soweto jijini Mbeya amepigwa na watu wasiofahamika asubuhi ya jana baada ya kudhaniwa kutaka kuiba vyuma chakavu kwenye moja ya gereji jijini hapa.

Kutokana na kipigo hicho mtoto huyo amejeruhiwa katika sehemu mbalimbali za mwili wake na kusababisha uvimbe katika maeneo ya mabega, mgongoni na kichwani.

Mwenye wa mtaa Ruanda Sinde bwana Patrik Haule amesema mtoto huyo amepigwa kwa kuhisiwa kuwa ni mwizi wa vyuma chakavu na kwamba amechukuliwa na kupelekwa katika hospitali ya Rufaa Mbeya kwa ajili ya matibabu kutokana na hali yake kuwa mbaya.

0 maoni: