NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, October 21, 2011

DIWANI NA AFISA MTENDAJI WA KATA YA RUIWA MKOANI MBEYA WAKACHA MKUTANO.

 Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi(CCM) mheshimiwa Hamad Sharifu awataka Diwani na Afisa mtendaji wa kata ya Ruiwa kuwasikiliza wananchi kero zinazowakabili katika shughuli za maendeleo katika kata hiyo iliyopo wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya.
Baadhi ya wananchi wa kata ya Ruiwa. wilayani Mbarali wakitaka kusomewa taarifa za mapato na matumizi ambapo diwani wa kata hiyo ni Bwana Alex Ndamlage na Afisa mtendaji ni Bwana Jordan Masweve ambayo kwa pamoja wanadaiwa kukwepa kukutana na wananchi amabo wanadai kusomewa taarifa za mapato na matumizi licha kukusanya pesa kibao za mifugo.

Kwa pamoja viongozi hao wa kata walimkamata na kumweka mahabusu mmoja wa wananchi hao Bwana Juma Merere kuanzia majira ya saa 10 usiku wa manane hadi saa 4 asubuhi ambaye alikuwa akisambaza taarifa na mkutano huo wa kutaka kusomewa mapato na matumizi, hali iliyopelekea wananchi kutishia kuvunja ofisi ya mifugo ambayo walimfungia mwananchi huyo ndipo walipomuachia Bwana Juma nawao kutokomea.

0 maoni: