NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, September 30, 2011

WAZAZI NCHI WATAKIWA KUWAJENGEA MISINGI YA KUTHAMINI ELIMU WATOTO WAO

 Na mwandishi wetu.
Wazazi wametakiwa kuwahimiza watoto wao kuzingatia masomo badala ya kuwaachia watoto wao kufanya mambo ya starehe ambayo yamekuwa yakiwaasababishia kufanya vibaya katika mitihani yao ya Taifa.

Rai hiyo imetolewa na Padre Bathromeo Kaniki katika mahafali ya pili ya kituo cha elimu ya kujiendeleza Juhudi ya liyofanyia katika ukumbi wa Kiwira jijini Mbeya jana.

Amesema wazazi wamekuwa wakichangia kwa kiasi kikubwa wanafunzi kufanya vibaya kwenye mitihani yao kutokana na wao kuwanunulia zaidi vitu vya burudani kuliko vitabu vitakavyowawezesha watoto kujisomea.

Wakati huohuo amewataka watahiniwa kutumia elimu waliyoipata katika kuchanganua mambo yaliyomo ndani ya jamii ili waweze kuepukana na kujiingiza kwenye matumizi ya dawa za kulevya.

0 maoni: