NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, September 20, 2011

UPUNGUFU WA WALIMU IMETANJWA KUWA NDIO CHANZO CHA WANAFUNZI KUTOROKA SHULE

Na mwandishi wetu.
Upungufu wa waalimu katika shule ya msingi Sinde iliyopo jijini Mbeya imetajwa kuwa chanzo cha wanafunzi wa shule hiyo kutoroka na kujiingiza kwenye makundi hatarishi.

Hayo yamesemwa na mwalimu mkuu msaidizi Bwana Kanjoka Hasimu wakati akiongea na mwandishi wetu kuhusu changamoto wanazokabiliana nazo kukabiliana na tatizo la wanafunzi watoro shuleni hapo.

Amesema uchache wa waalimu umekuwa ukichangia kukwamisha zoezi la udhibiti wa wanafunzi watoro hali inayopelekea ongezeko la watoto wanaoishi kwenye mazingira hatarishi.

Wakati huohuo amewataka wazazi kujenga ushirikiano na waalimu ili kusaidia kudhibiti vitendo vya utoro ikiwa ni pamoja na kuwaongezea wanafunzi uelewa wa masomo yao kwa njia ya wazazi kufuatilia mwenendo wa masomo ya watoto wao.

0 maoni: