NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, September 22, 2011

NANI ATABEBA LAWAMA NYAYA ZA UMEME WILAYANI MBOZI ZAACHWA MBALI NA IDARA HUSIKA PASIPO ULINZI WOWOTE

Nyanya za umeme zenye thamani zimeachwa mbali na ofisi za Shrika la umeme Tanzania TANESCO wilaya ya Mbozi, Je? kwa mpango mpya wa Serikali kuruhusu Taasisi binafsi kusambaza umeme je zitapona na nani alaumiwe zikiibiwa amatutaishia kuweka Matangazo kupitia vyombo vya habari na kutangaza zawadi nono zitatolewa kwa mwananchi atakayefanikisha kutoa taarifa za siri/kumona/kumkamata mwizi.

0 maoni: