NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, August 8, 2011

WAZIRI DAVID MATAHAYO ATOA PONGEZI KWA MKUU WA MKOA WA MBEYA BWANA MWAKIPESILE

Waziri wa mifugo na Biashara David Mathayo ametoa pongezi kwa mkuu wa mkoa wa Mbeya John Mwakangale kwa juhudi alizozionesha kutokomeza ugonjwa wa mafua ya Nguruwe.

Amesema hayo wakati akifunga maonesho ya kilimo nane nane Ambayo yamefanyika kikanda mkoani Mbeya katika viwanja vya John Mwakangale vilivyopo kata ya Uyole jijini hapa.

Aidha ametoa pongezi kwa viongozi wa mikoa ya kanda ya nyanda za juu kusini kwa kusimamia na kutekeleza vyema Sera ya kilimo kwanza kwa kufanikiwa kuzalisha mazao mengi ambapo mikoa hiyo Mbeya, Iringa Rukwa na Ruvuma imefanikiwa kuzalisha zaidi ya Tani milioni 5 za chakula kwa msimu huu wa kilimo ambazo zitasaidia kupunguza tatizo la njaa hapa nchini.

Wakati huohuo Waziri Mathayo amemtunuku mshindi wa kanda katika maonesho hayo Dickson Sengo mkulima wa kata ya Isongole wilayani Ileje mkoani Mbeya power Tiller moja na Cheti cha Ushindi.

0 maoni: