NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, August 11, 2011

WANANCHI MKOANI MBEYA WAISHUKURU BENKI KUU YA TANZANIA ( BOT.)

Wakazi wa mkoa wa Mbeya wameishukuru benki kuu ya Tanzania (BOT) kwa elimu waliyoitoa juu ya kuzitambua fedha bandia.

Wakiongea nasi baadhi ya wananchi wamesema mara nyingi wamekuwa wakipokea fedha hizo pasipo wao kujua jambo ambalo linawaletea usumbufu mkubwa hasa katika maendeleo ya kiuchumi.

Naye mmoja wa wafanyabiashara wilayani Ileje Bi.Agnes Sokwa aliwaomba wananchi kuwa makini katika suala hilo na kutowafumbia macho wale wote watakaobainika kujihusisha na usambazaji wa fedha hizo.

Aidha wakazi hao wameziomba taasisi nyingine za fedha Tanzania kushirikiana na serikali katika kutoa elimu hiyo maeneo yote na muda wote ili kuhakikisha thamani ya fedha ya Tanzania inatunzwa na kuheshimiwa.

Hata hivyo hivi karibuni yalilipotiwa baadhi ya maeneo yanayoongozwa kwa upatikanaji wa pesa bandia mkoani Mbeya kuwa ni Eso, Soweto, Iyunga na Mafiati ambapo changamoto zilikuwa zikiwakabili madereva bodaboda wakati wa upokeaji wa nauli kutoka kwa abiria zao hali iliyokuwa ikichangia kupata hasara mara baada ya kurudisha chenji.

0 maoni: