NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, August 9, 2011

VIJIJI VITATU WILAYANI ILEJE VYA NUFAIKA NA HUDUMA YA MAJI SAFI

Vijiji vitatu wilayani Ileje mkoani Mbeya vimeanza kufaidika na huduma ya maji safi yatokanayo na visima.

Hayo yamesemwa na afisa mipango wa wilaya hiyo Bwana Lawlent Swila katika mkutano wa maendeleo uliowahusisha walimu wakuu, madiwani, wanafunzi wote wa vyuo vikuu na wadau wengine wa maendeleo wilayani humo.

Amevitaja vijiji vilivyonufaika kuwa ni Isoko, Mbebe na chembe ambavyo vimejengewa visima virefu mita 90 ambapo kijiji cha Isoko kimefungwa bomba za kupitisha maji safi.

Naye diwani wa kata ya Bupigu Ubatizo Songa ametoa pongezi kwa Serikali wilayani humo katika kuwafikishia wananchi wake huduma muhimu ya maji na kuwataka viongozi wenzake kushirikiana kikamilifu kuilinda miradi hiyo isiharibiwe.

0 maoni: