NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, August 11, 2011

TUREJEA MSIMU WA NANENANE- WANANCHI WAPEWE ELIMU KUHUSU TTCL

Wananchi wanatakiwa kupewa elimu juu ya umuhimu wa shirika la mawasiliano Tanzania (TTCL) na huduma zake ili waweze kuzitumia kwa ufasaha.

Akizungumza mmoja wa wafanyakazi wa TTCL katika uwanja wa maonyesho nanenane jijini Mbeya bwana Amos Humbo alisema wananchi wengi wanashindwa kutumia huduma za shirika hilo kutokana na kutokuwa na elimu ya kutosha juu ya huduma zao.

Aliongeza kuwa huduma ya simu za mkononi haziwafikii wananchi wote kutokana na uchanga wa huduma hiyo na gharama ya minara ya mawasiliao katika shirika hilo ikizingatiwa kwamba halitegemei ruzuku kutoka serikalini.

Aidha bwana Humbo aliiomba serikali kulisaidia shirika hilo ili kuweza kufanikisha malengo yake ya kuwafikia wananchi wote na kwa gharama nafuu ili kila mwananchi aweze kunufaika na huduma hizo.

0 maoni: