NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, August 25, 2011

TMTV kurusha Muziki wa Kitanzania








TUNAPENDA
KUWATANGAZIA WATANZANIA WOTE WANAOISHI NDANI NA NJE YA TANZANIA KATIKA
SIKU ZIJAZO ZA KARIBU TUTAFUNGUA TELEVISHENI. CHANELI YA MUZIKI WA
KITANZANIA, KWA JINA LA TANZANIA MUSIC TELEVISION {TMTV}
(WWW.TMTV.CO.TZ) AMBAYO

ITAKUWA INAPATIKA KWENYE MTANDAO,SETILATI,SIMU ZA MKONONI NA

VING'AMUZI(DECODER)



CHANELI HII ITAKUWA NA VIPINDI VIFUATAVYO:



1.BONGO BOX

2.SALAMU BOX

3.BENDI ZETU

4.TAARABU

5.ZILIPENDWA

6.NYIMBO ZA DINI

7.VIPAJI

8. HABARI ZA MUZIKI

9.SWAHILI HIP-POP

10.NYIMBO ZA UTAMADUNI



ILI KUBORESHA UFANISHI WA CHANELI TUNAOMBA MAPENDEKEZO YENU KUPITIA:

info@tmtv.co.tz

BONYEZA HAPA KWA KUANGALIA CHANELI

www.tmtv.co.tz

KWA KOMPYUTA NYINGINE UTALAZIMIKA KUDOWNLOD SOFTWARE YA MICROSOFT SILVER LIGHT KWA AJILI YA KUANGALIA TV.

SOFTWARE ITAJITOKEZA KTK SCREEN KWA AJILI YA KUDOWNLOD.



WENU



UTAWALA

TANZANIA MUSIC TELEVISION

0 maoni: