NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Wednesday, August 31, 2011

SERIKALI YAOMBWA KUIMARISHA UJENZI WA SOKO LA SIMIKE MKOANI MBEYA

Moja ya sehemu ya  Mtaa wa Simike Jijini Mbeya.

Wafanyabiashara wa soko la Simike jijini Mbeya wameiomba halmashauri ya jiji kuuangalia upya uamuzi wa kulihamisha soko hilo kutokana na eneo lilotengwa kuwa mbali na makazi ya watu.

Mmoja wa wafanyabiashara hao OSTAZ HAMILI wamesema kutokana na umbali uliopo kutoka eneo la soko jipya na makazi ya watu itawawia vigumu kuwapata wateja.

Naye mwenyekiti wa mtaa wa Simike bwana JOHN MANGASI amesema yeye atatekeleza maagizo yaliyofikiwa na uongozi wa halamshauri ya jiji na kuwataka wafanyabiashara wa soko hilo kutumia busara kupeleka maombi yao kwa uongozi badala ya kutumia nguvu.

0 maoni: