NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Thursday, August 11, 2011

MCHUNGAJI MWALEGA AKEMEA VIKALI WIZI UNAOFANYWA NA BAADHI YA WAUMINI

Mchungaji wa KKKT Jimbo la Mbeya Dayosisi ya Konde Nazareti Mwalwega amekemea vikali wizi unaofanywa na baadhi ya waumini kwa kutomtolea MUNGU sadaka zipasazo kulingana na mapato yao.

Akihubiri katika usharika wa Iwambi ambapo Mkuu wa Jimbo la Mbeya Mchungaji Andindilile Mwakibutu akiwa katika sherehe za kumsimika Mchungaji Mmenye Mwasampeta kwa kazi za usharikani hapo amesoma kitabu cha Mithali 3:9-10 na Malaki 3:9-10 na kusisitiza kwamba kulingana na Biblia kutomtolea MUNGU sadaka ni wizi.

Mwalenga alisema kuwa kutomtolea MUNGU sadaka kama vile zaka malimbuko shukrani ni dhambi na kumtolea ni baraka kwani MUNGU humzidishia kila amtoleaye kwa moyo.

Katika kuwaandaa waumini wa usharika wa Iwambi ambao watakuwa na sikukuu ya mavuno tarehe 21 mwezi huu Mwalwega alisisitiza kila mmoja kutoa sadaka kwa moyo kulingana na uwezo wake wa hali na mali.

Pia alitumia fursa hiyo kuwakumbusha waumini juu ya umuhimu wa kuwasaidia yatima wagonjwa na wenye matatizo mbalimbali bila kujali tofauli zao vilevile ibada hiyo iliyofurika watu ilipambwa na kwaya ya Jimbo kwaya kutoka usharika wa Tunduma na kwaya ya wenyeji.

0 maoni: