NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Monday, August 8, 2011

Mbuga ya Wanyama ya Mikumi yageuka kuwa eneo la kulishia Ng'ombe



Hivi ndivyo majani yanavyo onekana katika Mbuga ya wanyama Mikumi ambapo imegeuka sehemu ya kuchungia mifugo
Kundi la Mbuzi na Ng'ombe wakiwa wanachungwa kati kati ya Mbuga Mikumi
Katika hali isiyo ya kawaida Kamera yetu ilipata taswira hizi kati kati ya Hifadhi ya wanyama Taifa Mikumi ambapo watu waliokuwa na kundi na Ng'ombe na mbuzi walionekana wakichunga eneo hilo, hata hivyo tulijitahidi kusimama na kuwahoji wahusika ambao walikua na mifugo hiyo, Hawakuwa na lakusema zaidi ya kudai kuwa Kutokana na uhaba wa Nyasi ndio maana waliamua Kuchungia mifugo hiyo katika hifadhi hiyo, na walipo ulizwa juu ya hatari ya wanyama kama Simba walisema kuwa kwa mchana simba hawakai maeneo ya barabara na ndio maana wanachungia mifugo hiyo kando kando ya bara bara. Jitahada za kuwasaka wahusika wa hifadhi hiyo zilifanyika bila mafanikio. Hata hivyo Mwandishi wetu aliwasihi kuwa ni hatari kuchunga mifugo eneo hilo.

0 maoni: