NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Friday, August 26, 2011

KICHEFUCHEFU CHA UKARABATI WA BARABARA ZETU MKOANI MBEYA WASIKITISHA.

Huku Serikali ikipiga kelele ukosefu wa Pesa baadhi ya wayendaji wametafuta mianya ya kufuja pesa, kwa kukarabati barabara jijini Mbeya Isanga na Meta kwa kumwaga kokoto za milimita 5 bila lami wala saruji hivyo kuhatarisha wananchi wanaoishi eneo hilo kuvunjwa vioo vya nyumba zao baada ya magari kupita kwa kasi kutokana na madhara ya mawe hayo kuruka ambapo yamemwangwa na halmashauri ya jiji.

Hili ni Eneo la Isanga karibu na Kanisa la Moraviani Jijini Mbeya ki-ukweli barabara hiyo inatia kichefu chefu sana jamani. Tumieni wataalamu katika kufanya ukarabati wa barabara hizi jamani.!! 

0 maoni: