NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Tuesday, August 9, 2011

CHUO KIKUU CHA KILIMO SOKOINE KIMETOA ELIMU KWA JAMII UMUHIMU WA CHAKULA

Chuo kikuu cha kilimo Sokoine kimetoa elimu kwa jamii kuhusu umuhimu wa chakula kwa binadamu katika maadhimisho ya maonesho ya kilimo nane nane mkoani Mbeya.

Mkuu wa chuo hicho profesa Joyce Kinabo amesema jamii inatakiwa kujua umuhimu wa vyakula mbalimbali katika kujenga miili yao.

Wakati huohuo ameitaka jamii kunywa maji mara pamoja na matunda kwani kwa kufanya hivyo kutasawasaidia kujenga afya zao.

0 maoni: