NEW VIDEO:- CHRIS BEE - BASHEE

https://2.bp.blogspot.com/-NZDdQwpgbRw/WMA34hEugXI/AAAAAAAATag/4I0Huz3ca6kOQZL8h9gKQy7MN1039AuYwCLcB/s1600/sdfghjk.png

Pages

Saturday, July 16, 2011

ADILI AFUNGUKA KTK UUKURASA WAKE WA FACEBOOK SABABU YA KUKAA MUDA MREFU MBEYA.



are You Ready..? Hii Ndio Sababu Nilikuwa Mbeya Kwa Kipindi cha <uda Mrefu Nilikuwa Naanda Hii Kazi Na Itakuwa Madukani Mwisho wa Mwezi Huu kusambazwa Na Steps. Get Ur Own Copy..Mbeya stand up.

Kila la kheri brada we ni mkali mwana!! Mkali huyu wa Track ya KIKAZI ZAIDI aliyeshirikiana na G NAKO & NICKI WA II

0 maoni: